Neiye11

labaru

Rushewa da watsawa na kayayyakin CMC

Mix CMC kai tsaye tare da ruwa don yin manne mai mahimmanci don amfani da shi. Lokacin saita daidaita manne CMC, da farko ƙara wasu adadin ruwa mai tsabta a cikin tanki mai motsawa, kuma lokacin da aka daidaita da ke motsa shi, don a ko'ina cmc an haɗa shi da ruwa, CMC na iya rarrabe.

Lokacin da ake narkar da CMC, dalilin da yasa ya kamata a shafe shi kuma ya zama "yana hana matsalolin agglomerations lokacin da CMC ta sadu da ruwa", kuma ta ƙara yawan adadin abubuwan da ke cikin CMC. Lokaci don motsa jiki ba ɗaya bane kamar yadda lokacin CMC don narke gaba ɗaya. Su ne ra'ayoyi biyu. Gabaɗaya magana, lokacin da yake motsawa ya fi guntu fiye da lokacin don lokacin CMC don narkewa gaba ɗaya. Lokacin da ake buƙata don biyun ya dogara da takamaiman yanayin.

Dalilin tantance lokacin motsawa shine: lokacin da CMC an watsa shi a cikin ruwa kuma babu wani manyan bustocin, yana ba da damar cmc da ruwa don shiga da juna a cikin tsayayyen yanayi. Gudun motsa motsa jiki gabaɗaya tsakanin 600-1300 rpm, kuma lokacin motsa jiki an sarrafa shi a kusan awa 1.

Dalilin tantance lokacin da ake buƙata don CMC don narke cikin jiki gaba ɗaya kamar haka:

(1) CMC da Ruwa an ɗaure gaba ɗaya, kuma babu wani rabuwa-ruwa-ruwa tsakanin su biyun;

(2) manna manna ke cirewa yana cikin uniform jihar, kuma farfajiya ce lebur da santsi;

(3) Launi mai gauraya manna yana kusa da launi da m, kuma babu sauran abubuwa granis a cikin manna. Daga lokacin da aka sanya CMC a cikin tanki na juyawa kuma gauraye da ruwa zuwa lokacin da CMC ya mamaye shi gaba ɗaya, lokacin da ake buƙata ya kasance tsakanin awanni 10 da 20. Don samar da sauri da adana lokaci, ana amfani da homogenizers ko injin din colloid na yau da sauri don watsa samfuran da sauri.


Lokacin Post: Feb-14-2225